AMINCI

&

TA'AZIYYA

Jerin Wasannin MTB na STEM

SPORT MTB wani nau'in kekuna ne da ya dace da yanayin tsaunuka da na waje. Yawanci suna da firam masu ƙarfi da tsarin dakatarwa, waɗanda aka sanye su da tayoyi masu kauri da kuma isassun damar sarrafa cikas don ɗaukar ƙasa mara kyau da tauri. Bugu da ƙari, SPORT MTBs yawanci suna jaddada aiki da inganci, suna sanye da firam masu sauƙi da tsarin dakatarwa don samar da ingantaccen hawa da sauƙin sarrafawa. Masu amfani za su iya zaɓar nau'ikan kekuna daban-daban kamar XC, AM, FR, DH, TRAIL, da END bisa ga buƙatun hawa da abubuwan da suke so. Gabaɗaya, SPORT MTB keke ne mai amfani da yawa wanda ya dace da yanayin hawa dutse da na waje, yana mai da hankali kan aiki da inganci, tare da zaɓuɓɓuka daban-daban waɗanda za su iya biyan buƙatun hawa da fifiko daban-daban.
SAFORT ta ɗauki cikakken tsarin ƙirƙira a kan tushen SPORT MTB, ta amfani da Alloy 6061 T6 don kera, kuma diamita na ramin hannun riga yawanci shine 31.8mm ko 35mm, tare da wasu samfura kaɗan suna amfani da sandar 25.4mm. Babban sandar diamita na iya samar da ingantaccen tauri da kwanciyar hankali, wanda ya dace da salon hawa mai ƙarfi.

Aika Mana Imel

MTB STEM

  • AD-MT8230
  • Kayan aikiGami 6061 T6
  • TSARIAn ƙera CNC
  • JAGORA28.6 mm
  • ƘARAWA55 / 75 mm
  • BARBORE31.8 mm
  • KUSUL10 °
  • TSAYI42 mm
  • Nauyi185 g (Tsawon:55mm)

AD-MT8767

  • Kayan aikiGami 6061 T6
  • TSARIAn ƙera CNC
  • JAGORA28.6 mm
  • ƘARAWA40 mm
  • BARBORE31.8 / 35.0 mm
  • KUSUL0 °
  • TSAYI40 mm
  • Nauyi136 g (31.8mm)

AD-MT8718

  • Kayan aikiGami 6061 T6
  • TSARIAn ƙirƙira W / CNC
  • JAGORA28.6 mm
  • ƘARAWA35 mm
  • BARBORE31.8 / 35.0 mm
  • KUSUL0 °
  • TSAYI40 mm
  • Nauyi119 g

MTB

  • AD-MT8300
  • Kayan aikiGami 6061 T6
  • TSARIAn ƙera CNC
  • JAGORA28.6 mm
  • ƘARAWA35 / 45 mm
  • BARBORE31.8 / 35.0 mm
  • KUSUL0 °
  • TSAYI40 mm
  • Nauyi226 g (Tsawon:45mm)

AD-MT8769

  • Kayan aikiGami 6061 T6
  • TSARIAn ƙirƙira
  • JAGORA28.6 mm
  • ƘARAWA40 mm
  • BARBORE31.8 mm
  • KUSUL0 °
  • TSAYI35 mm
  • Nauyi145 g

AD-MT8727

  • Kayan aikiGami 6061 T6
  • TSARIAn ƙirƙira
  • JAGORA28.6 mm
  • ƘARAWA50 mm
  • BARBORE31.8 mm
  • KUSUL0 °
  • TSAYI35 mm
  • Nauyi223 g

MTB

  • AD-DA408-8
  • Kayan aikiGami 6061 T6
  • TSARIAn ƙirƙira
  • JAGORA28.6 mm
  • ƘARAWA50 mm
  • BARBORE31.8 mm
  • KUSUL30 °
  • TSAYI35 mm
  • Nauyi229 g

AD-MT2100

  • Kayan aikiGami 6061 T6
  • TSARIAn ƙirƙira 3D
  • JAGORA28.6 mm
  • ƘARAWA60 / 80 / 90 mm
  • BARBORE31.8 mm
  • KUSUL± 6 °
  • TSAYI40 mm
  • Nauyi146 g (Tsawon:80mm)

AD-MT8195

  • Kayan aikiGami 6061 T6
  • TSARIAn ƙirƙira 3D
  • JAGORA28.6 mm
  • ƘARAWA40/50/60/70/80 mm
  • BARBORE31.8 / 35.0 mm
  • KUSUL
  • TSAYI40 mm
  • Nauyi115 g (31.8*Tsawo:40mm)

MTB

  • AD-MT8156
  • Kayan aikiGami 6061 T6
  • TSARIAn ƙirƙira 3D
  • JAGORA28.6 mm
  • ƘARAWA80/90/100/120/130 mm
  • BARBORE31.8 mm
  • KUSUL'±7 °
  • TSAYI40 mm
  • Nauyi152 g (Tsawon:90mm)

AD-MT8157

  • Kayan aikiGami 6061 T6
  • TSARIAn ƙirƙira
  • JAGORA28.6 mm
  • ƘARAWA80 / 90 mm
  • BARBORE31.8 mm
  • KUSUL'±15°
  • TSAYI40 mm
  • Nauyi150.6 g (Tsawon:90mm)

AD-MT8082

  • Kayan aikiGami 6061 T6
  • TSARIAn ƙirƙira 3D
  • JAGORA28.6 mm
  • ƘARAWA40/50/60/70/80/90/100 mm (25.4mm,7 °)
  • 90 mm (25.4mm, 17°)
  • 90 mm (31.8mm,7 °)
  • BARBORE25.4 / 31.8 mm
  • KUSUL± 7 ° / ± 17 °
  • TSAYI40 mm
  • Nauyi178 g (31.8*Tsawo:90mm)

MTB

  • AD-ST8740
  • Kayan aikiGami 6061 T6
  • TSARIAn ƙirƙira
  • JAGORA28.6 mm
  • ƘARAWA45 / 60 mm
  • BARBORE31.8 / 35.0mm
  • KUSUL0 °
  • TSAYI40 mm
  • Nauyi128 g (35.0*Tsawo:45mm)

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

T: Ta yaya zan zaɓi SPORT MTB STEM da ya dace da ni?

A: Lokacin zabar STEM, kana buƙatar la'akari da girman firam ɗin da tsayinka don tabbatar da jin daɗi da kwanciyar hankali. Bugu da ƙari, yi la'akari da tsawon tsawo da kusurwar STEM don biyan buƙatunka na kanka da salon hawa.

 

T: Menene bambanci tsakanin tsawon tsawaitawa da kusurwar SPORT MTB STEM?

A: Tsawon tsawo yana nufin tsawon STEM da ke fitowa daga bututun kai, wanda yawanci ana auna shi da milimita (mm). Tsawon tsawon tsawo, haka zai fi sauƙi ga mai hawa ya ci gaba da kasancewa a matsayi mai jingina gaba, wanda ya dace da masu hawa waɗanda suka fi son babban gudu da gasa. STEMs masu gajerun tsayi sun fi dacewa da masu farawa da masu hawa marasa lokaci. Kusurwar tana nufin kusurwar da ke tsakanin STEM da ƙasa. Babban kusurwa na iya sa mai hawa ya fi jin daɗin zama a kan babur, yayin da ƙaramin kusurwa ya fi dacewa da tsere da hawa mai sauri.

 

T: Ta yaya za a tantance tsayin da ya dace don SPORT MTB STEM?

A: Ƙayyade tsayin STEM yana buƙatar la'akari da tsayin mahayin da girman firam ɗinsa. Gabaɗaya, tsayin STEM ya kamata ya yi daidai da ko ya ɗan fi tsayin sirdi na mahayin. Bugu da ƙari, mahaya za su iya daidaita tsayin STEM bisa ga salon hawa da abubuwan da suke so.

 

T: Ta yaya kayan SPORT MTB STEM ke shafar tafiyar?

A: Kayan STEM yana shafar fannoni kamar tauri, nauyi, da dorewa, wanda hakan ke shafar kwanciyar hankali da aikin abin hawa. Gabaɗaya, ƙarfe na aluminum da carbon fiber sune kayan da aka fi amfani da su don STEMs. STEMs na aluminum alloy sun fi ɗorewa da inganci, yayin da STEMs na carbon fiber suna da nauyi mai sauƙi kuma suna da mafi kyawun shaƙar girgiza, amma sun fi tsada.